![โครงการพัฒนาและส่งเสริมผู้ประกอบการขนส่ง](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/โครงการพัฒนาและส่งเสริมผู้ประกอบการขนส่ง-4.jpeg)
โรงงานพิษณุโลกโครงการพัฒนาและส่งเสริมผู้ประกอบการขนส่ง
วันที่ 31 พฤษภาคม 2566 | โรงงานพิษณุโลก ได้รับเกียรติจากสำนักงานขนส่งจังหวัดพิจิตร ให้เข้าร่วมเป็นวิทยากรอบรมให้ความรู้เกี่ยวกับการเตรียมความพร้อมและหน้าที่ของผู้จัดการด้านความปลอดภัยทางถนนในการขนส่ง แก่ผู้ประกอบการรถขนส่งในพื้นที่จังหวัดพิจิตร ตามโครงการพัฒนาและส่งเสริมผู้ประกอบการขนส่งด้วยรถโดยสาร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566
![](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/โครงการพัฒนาและส่งเสริมผู้ประกอบการขนส่ง-1.jpeg)
![](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/โครงการพัฒนาและส่งเสริมผู้ประกอบการขนส่ง-2.jpeg)
![](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/โครงการพัฒนาและส่งเสริมผู้ประกอบการขนส่ง-3.jpeg)