![GOOD DRIVER FOR ALL](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/GOOD-DRIVER-FOR-ALL-2.jpeg)
โรงงานพระประแดง กิจกรรม GOOD DRIVER FOR ALL
วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2566 โรงงานพระประแดง ร่วมกับบริษัทผู้รับเหมาขนส่งสินค้า (Outsource) จัดอบรมให้ความรู้เพื่อยกระดับมาตรฐานในการทำงานและการขนส่งสินค้า รุ่นที่ 5/2565 มีผู้เข้าอบรมจำนวน 21 ท่าน เพื่อสร้างความตระหนักด้านความปลอดภัย การพัฒนามาตรฐานการทำงานในการส่งมอบสินค้า รวมถึงการปฏิบัติตามกฏหมายการขนส่งและการรับรองผลการทบทวนอบรมให้กับผู้รับเหมาในการยื่นกรมการขนส่งประจำปี
![GOOD DRIVER FOR ALL](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/GOOD-DRIVER-FOR-ALL-1.jpeg)
![](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/GOOD-DRIVER-FOR-ALL-3.jpeg)
![](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/GOOD-DRIVER-FOR-ALL-4.jpeg)
![](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/GOOD-DRIVER-FOR-ALL.jpeg)