![โครงการรักษ์ท่าทอง](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/โครงการรักษ์ท่าทอง-1.jpeg)
โรงงานสุราษฎร์ธานีโครงการรักษ์คลองท่าทอง
วันที่ 17 มีนาคม 2566 | พนักงานโรงงานสุราษฏร์ธานี ร่วมกับพนักงาน บริษัท ศรีธรรมสิทธิ์ จำกัด ได้ร่วมกันเก็บขยะที่ลอยน้ำในคลองท่าทอง บริเวณหน้าท่าเรือของโรงงาน เพื่อให้ลำคลองมีความสะอาด และสร้างจิตสำนึกให้กับพนักงานในการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม พร้อมทั้งได้นำขยะที่เก็บได้ไปเพิ่มมูลค่าต่อไป
![](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/โครงการรักษ์ท่าทอง-2.jpeg)
![](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/โครงการรักษ์ท่าทอง-3.jpeg)
![](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/โครงการรักษ์ท่าทอง-4.jpeg)
![](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/โครงการรักษ์ท่าทอง-5.jpeg)
![](https://www.tipcoasphalt.com/wp-content/uploads/2023/09/โครงการรักษ์ท่าทอง-6.jpeg)